❇️ วันศุกร์ที่ 15 ธันวาคม พ.ศ. 2566
✨ นางชนิษา วิมลวัฒนา นายกเทศมนตรีเมืองสองพี่น้อง นายนาวาวิน ชัยโม รองนายกเทศมนตรีฯ พร้อมด้วยประธานชุมชนในเขตเทศบาล
❇️ ให้การต้อนรับ คุณนภัสสร สุวรรณประทีป นายกเหล่ากาชาดจังหวัดสุพรรณบุรี พร้อมด้วยคณะเหล่ากาชาดจังหวัดสุพรรณบุรี
❇️ ในโอกาสเดินทางมามอบถุงยังชีพให้กับพี่น้องประชาชนที่เป็นผู้ยากไร้ ผู้ป่วย ผู้พิการ ในเขตเทศบาลเมืองสองพี่น้อง